| ชื่อ | ผนังปล่อยละลายในน้ํา |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-190 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 800-2240 มม. |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
| ขนาด | 660mm*840mm, 710mm*990mm, 914mm*990mm |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
| ขนาด | 660mm*840mm, 710mm*990mm, 914mm*990mm |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
| ขนาด | 660*840มม. 710*990มม. 914*990มม. |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
| ขนาด | 660*840มม. 710*990มม. 914*990มม. |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
| ขนาด | 26"x33", 28"x39", 36"x39" |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| วัสดุ | PVA |
|---|---|
| การใช้อุตสาหกรรม | เกษตรกรรมครัวเรือน |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| ความกว้าง | 100-1000มม |
| ความหนา | 25-45ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2,000 มม |
| ความยาว | 500-1500ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-45ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1000-2000มม |
| ความยาว | 500-1500ม./ม้วน |