| วัสดุ | PVA |
|---|---|
| ความหนา | 20microns |
| ความกว้าง | 18-25mm |
| ความยาว | 1000-1500m |
| ใบสมัคร | การเกษตร |
| วัสดุ | PVA |
|---|---|
| ความหนา | 20microns |
| ความกว้าง | 18-25mm |
| ความยาว | 1000-1500m |
| ใบสมัคร | การเกษตร |
| วัสดุ | PVA |
|---|---|
| ความหนา | 20microns |
| ความกว้าง | 18-25mm |
| ความยาว | 1000-1500m |
| ใบสมัคร | การเกษตร |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องและพาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-12 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/C, ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 20,000 ชิ้นต่อวัน |
| สถานที่กำเนิด | เจียงซู ประเทศจีน |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ความกว้าง | 1000mm-2200mm |
| ความยาว | 500M-1,000m |
| ความหนา | 25ไมครอน-40ไมครอน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องและพาเลท |
| สี | สีเหลืองเล็กน้อย |
|---|---|
| วัสดุ | PVOH (โพลีไวนิลแอลกอฮอล์) |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| ความกว้าง | 1,000 มม. - 2240 มม |
| ความยาว | 500ม.-1,000ม./ม้วน |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| ความกว้าง | 1,000-2240 มม |
| Length | 500-1000 m/roll |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| แกนกลาง | 3นิ้ว,6นิ้ว |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1000m/ม้วน |
| Thickness | 25-50 microns |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | 170-180 ℃ |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องพาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |