| Length | 500-1000m |
|---|---|
| Color | Clear |
| Thickness | 30μm-40μm |
| Paper tube | 3 Inches |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| ความหนา | 25-80 ไมครอน |
| ความกว้าง | 100-1000มม |
| ความยาว | 100-1000ม |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| ความกว้าง | 500-2240 มม. |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| หลัก | 3 นิ้ว |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | เกษตรกรรม |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| ความกว้าง | 100-1000มม |
| วัสดุ | เส้นใย PVA (โพลีไวนิลแอลกอฮอล์) 100% |
|---|---|
| ความกว้าง | 160 ซม./63 นิ้วหรือ 100 ซม./39.4 นิ้ว |
| ความหนา | 25um-40um |
| ความยาว | 100-250หลา |
| อุณหภูมิน้ํา | 20 องศา |
| Thickness | 30μm-40μm |
|---|---|
| Environmentally Friendly | Yes |
| Length | 500-1000m |
| Material | Polyvinyl Alcohol |
| Width | 500-2200mm |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| ความกว้าง | 800-2240 มม. |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| หลัก | 3นิ้ว,6นิ้ว |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| การใช้งาน | ฟิล์มบรรจุภัณฑ์ |
| ประเภท | ฟิล์มที่ละลายน้ำได้ |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ประเภทการประมวลผล | เป่า,หล่อ |
| วัสดุ | เส้นใย PVA (โพลีไวนิลแอลกอฮอล์) 100% |
|---|---|
| ความกว้าง | 160 ซม./63 นิ้วหรือ 100 ซม./39.4 นิ้ว |
| ความหนา | 25-40 ไมครอน |
| ความยาว | 70-200 หลา |
| อุณหภูมิน้ํา | 20 องศา |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |