| ความหนา | 25-45ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2,000 มม |
| ความยาว | 500-1500ม./ม้วน |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 10-12 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T |
| Environmentally Friendly | Yes |
|---|---|
| Thickness | 30μm-40μm |
| Color | Clear |
| Water Solubility | ≤10min |
| Width | 500-2200mm |
| Water Solubility | ≤10min |
|---|---|
| Thickness | 30μm-40μm |
| Paper tube | 3 Inches |
| Surface Smoothness | Good |
| Width | 500-2200mm |
| Thickness | 30μm-40μm |
|---|---|
| Paper tube | 3 Inches |
| Width | 500-2200mm |
| Surface Smoothness | Good |
| Environmentally Friendly | Yes |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ประเภท | ฟิล์มหด |
| การใช้งาน | ฟิล์มบรรจุภัณฑ์ |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ความแข็ง | อ่อนนุ่ม |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | เกษตรกรรม |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| ความกว้าง | 100-1000มม |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | ธรรมชาติสีแดงสีส้มสีน้ำเงิน |
| ขนาด | 660*840 มม., 710*990 มม., 914*990 มม. |
| ความหนา | 20-40microns |
| การใช้งาน | โรงพยาบาลบ้านพักคนชราโรงแรม |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | ธรรมชาติสีแดงสีส้มสีน้ำเงิน |
| ขนาด | 660*840 มม., 710*990 มม., 914*990 มม. |
| ความหนา | 20-40 ไมครอน |
| การใช้งาน | โรงพยาบาลบ้านพักคนชราโรงแรม |
| การใช้งาน | โรงพยาบาลโรงแรมห้องพยาบาล |
|---|---|
| สไตล์ | กระเป๋าซักผ้า |
| วัสดุ | PVA (แอลกอฮอล์โพลีไวนิล) |
| ความหนา | 20-40microns |
| ขนาด | 66CM*84CM, 71CM*99CM, 91CM*99CM |