| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
| ขนาด | 660mm*840mm, 710mm*990mm, 914mm*990mm |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
| ขนาด | 660mm*840mm, 710mm*990mm, 914mm*990mm |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| Length | 500-1000m |
|---|---|
| Color | Clear |
| Thickness | 30μm-40μm |
| Paper tube | 3 Inches |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
| Thickness | 30μm-40μm |
|---|---|
| Paper tube | 3 Inches |
| Color | Clear |
| Length | 500-1000m |
| Surface Smoothness | Good |
| Surface Smoothness | Good |
|---|---|
| Environmentally Friendly | Yes |
| Thickness | 30μm-40μm |
| Width | 500-2200mm |
| Water Solubility | ≤10min |
| วัสดุ | PVA |
|---|---|
| ความหนา | 20microns |
| ความกว้าง | 18-25mm |
| ความยาว | 1000-1500m |
| ใบสมัคร | การเกษตร |
| ความสามารถในการละลายน้ำ | ≤10นาที |
|---|---|
| สี | สีเหลืองเล็กน้อย |
| สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ |
| ความกว้าง | 500-2240 มม. |
| ความยาว | 500-1000m/ม้วน |
|---|---|
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | 170 ℃-190 ℃ |
| ความกว้าง | 500-2240 มม. |
| หลอดกระดาษ | 3 นิ้ว |
| ความสามารถในการละลายน้ำ | ≤10นาที |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | สีเหลืองเล็กน้อย |
| ความกว้าง | 800 มม.-2240 มม |
| ความยาว | 500-2000 ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ประเภทกระบวนการ | ฟิล์มเป่า |
| ขนาด | 29*48 ซม. |
| ความหนา | 25-60 ไมครอน |
| รับน้ำหนัก | 4-10 กก. |