| ความหนา | 25-50ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| Thickness | 25-50 microns |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | 170-180 ℃ |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องพาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| Environmentally Friendly | Yes |
|---|---|
| Thickness | 30μm-40μm |
| Color | Clear |
| Water Solubility | ≤10min |
| Width | 500-2200mm |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | 170-180 ℃ |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องพาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1000m/ม้วน |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| Material | Polyvinyl alcohol(pva) |
|---|---|
| สี | สีเหลืองเล็กน้อย |
| ความกว้าง | 800 มม.-2240 มม |
| ความยาว | 500-2000 ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| ความยาว | 500-1000m/ม้วน |
|---|---|
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | 170 ℃-190 ℃ |
| ความกว้าง | 500-2240 มม. |
| หลอดกระดาษ | 3 นิ้ว |
| ความสามารถในการละลายน้ำ | ≤10นาที |