| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| การใช้งาน | ฟิล์มบรรจุภัณฑ์ |
| ประเภท | ฟิล์มที่ละลายน้ำได้ |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ประเภทการประมวลผล | เป่า,หล่อ |
| ความหนา | 25-45ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2,000 มม |
| ความยาว | 500-1500ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-45ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1000-2000มม |
| ความยาว | 500-1500ม./ม้วน |
| วัสดุ | PVA |
|---|---|
| การใช้อุตสาหกรรม | เกษตรกรรมครัวเรือน |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| ความกว้าง | 100-1000มม |
| Length | 500-1000m |
|---|---|
| Color | Clear |
| Thickness | 30μm-40μm |
| Paper tube | 3 Inches |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
| Environmentally Friendly | Yes |
|---|---|
| Color | Clear |
| Width | 500-2200mm |
| Paper tube | 3 Inches |
| Length | 500-1000m |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| ความกว้าง | 1,000-2240 มม |
| Length | 500-1000 m/roll |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| แกนกลาง | 3นิ้ว,6นิ้ว |
| Environmentally Friendly | Yes |
|---|---|
| Water Solubility | ≤10min |
| Thickness | 30μm-40μm |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
| Color | Clear |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| ความกว้าง | 800-2240 มม. |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| หลัก | 3นิ้ว,6นิ้ว |
| Length | 500-1000m |
|---|---|
| Width | 500-2200mm |
| Environmentally Friendly | Yes |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
| Paper tube | 3 Inches |