| Water Solubility | ≤10min |
|---|---|
| Thickness | 30μm-40μm |
| Paper tube | 3 Inches |
| Surface Smoothness | Good |
| Width | 500-2200mm |
| Thickness | 30μm-40μm |
|---|---|
| Paper tube | 3 Inches |
| Width | 500-2200mm |
| Surface Smoothness | Good |
| Environmentally Friendly | Yes |
| Material | polyvinyl alcohol (PVA) |
|---|---|
| Color | natural, red, blue, yellow |
| Size | 660mm*840mm, 710mm*990mm, 914mm*990mm |
| Packaging | 25pcs/bag, 200pcs/carton |
| Feature | water soluble, biodegradable |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
| ขนาด | 660mm*840mm, 710mm*990mm, 914mm*990mm |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
| ขนาด | 660*840มม. 710*990มม. 914*990มม. |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
| ขนาด | 660*840มม. 710*990มม. 914*990มม. |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| การใช้งาน | โรงพยาบาลโรงแรมห้องพยาบาล |
|---|---|
| สไตล์ | กระเป๋าซักผ้า |
| วัสดุ | PVA (แอลกอฮอล์โพลีไวนิล) |
| ความหนา | 20-40microns |
| ขนาด | 660*840 มม., 710*990 มม., 914*990 มม. |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| รูปแบบ | นูน |
| ความกว้าง | 36'/62' |
| น้ําหนัก | 30-80แกรม |
| การใช้งาน | สิ่งทอที่บ้าน |