| ความหนา | 25-50ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1000m/ม้วน |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-45ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท, กล่องไม้ |
| ความกว้าง | 1,000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-45ไมครอน |
|---|---|
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1000-2000มม |
| ความยาว | 500-1500ม./ม้วน |
| วัสดุ | PVOH (โพลีไวนิลแอลกอฮอล์) |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| การใช้งาน | ฟิล์มบรรจุภัณฑ์ |
| ประเภท | ฟิล์มที่ละลายน้ำได้ |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| ประเภทการประมวลผล | เป่า,หล่อ |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| วัสดุ | PVA |
|---|---|
| สี | โปร่งใส |
| การใช้งาน | การสนับสนุนเย็บปักถักร้อย |
| ลักษณะเฉพาะ | ละลายน้ำได้ |
| ประเภทการประมวลผล | แม่พิมพ์เป่า |
| Surface Smoothness | Good |
|---|---|
| Environmentally Friendly | Yes |
| Thickness | 30μm-40μm |
| Width | 500-2200mm |
| Water Solubility | ≤10min |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
| ขนาด | 660mm*840mm, 710mm*990mm, 914mm*990mm |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| Length | 500-1000m |
|---|---|
| Color | Clear |
| Thickness | 30μm-40μm |
| Paper tube | 3 Inches |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |