| Thickness | 30μm-40μm |
|---|---|
| Material | Polyvinyl Alcohol |
| Surface Smoothness | Good |
| Paper tube | 3 Inches |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
| Thickness | 30μm-40μm |
|---|---|
| Length | 500-1000m |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
| Width | 500-2200mm |
| Surface Smoothness | Good |
| วัสดุ | PVA |
|---|---|
| การใช้อุตสาหกรรม | เกษตรกรรมครัวเรือน |
| Feature | water soluble |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| ความกว้าง | 100-1000มม |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| การใช้งาน | ฟิล์มบรรจุภัณฑ์ |
| ประเภท | ฟิล์มที่ละลายน้ำได้ |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ประเภทการประมวลผล | เป่า,หล่อ |
| ความหนา | 25-45ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 110-180°C |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2200มม |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-45ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2,000 มม |
| ความยาว | 500-1500ม./ม้วน |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| การใช้งาน | ฟิล์มบรรจุภัณฑ์ |
| ประเภท | ฟิล์มที่ละลายน้ำได้ |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ประเภทการประมวลผล | เป่า,หล่อ |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | เกษตรกรรม |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| ความกว้าง | 100-1000มม |
| Thickness | 30μm-40μm |
|---|---|
| Paper tube | 3 Inches |
| Color | Clear |
| Length | 500-1000m |
| Surface Smoothness | Good |
| Thickness | 30μm-40μm |
|---|---|
| Surface Smoothness | Good |
| Width | 500-2200mm |
| Material | Polyvinyl Alcohol |
| Length | 500-1000m |