| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | เกษตรกรรม |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| ความกว้าง | 100-1000มม |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | เกษตรกรรม |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| ความกว้าง | 100-1000มม |
| Length | 500-1000m |
|---|---|
| Width | 500-2200mm |
| Environmentally Friendly | Yes |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
| Paper tube | 3 Inches |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ประเภทกระบวนการ | ฟิล์มเป่า |
| ขนาด | 29*48 ซม. |
| ความหนา | 25-60 ไมครอน |
| รับน้ำหนัก | 4-10 กก. |
| Thickness | 30μm-40μm |
|---|---|
| Paper tube | 3 Inches |
| Width | 500-2200mm |
| Surface Smoothness | Good |
| Environmentally Friendly | Yes |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 10-12 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องและพาเลท |
| เวลาการส่งมอบ | 10-12 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T, D/P |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| รูปแบบ | นูน |
| ความกว้าง | 36'/62' |
| น้ําหนัก | 30-80แกรม |
| การใช้งาน | สิ่งทอที่บ้าน |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| รูปแบบ | นูน |
| ความกว้าง | 36'/62' |
| น้ําหนัก | 30-80แกรม |
| การใช้งาน | สิ่งทอที่บ้าน |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ประเภท | ฟิล์มหด |
| การใช้งาน | ฟิล์มบรรจุภัณฑ์ |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ความแข็ง | อ่อนนุ่ม |