| Thickness | 30μm-40μm |
|---|---|
| Length | 500-1000m |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
| Width | 500-2200mm |
| Surface Smoothness | Good |
| วัสดุ | เส้นใย PVA (โพลีไวนิลแอลกอฮอล์) 100% |
|---|---|
| ความกว้าง | 160 ซม./63 นิ้วหรือ 100 ซม./39.4 นิ้ว |
| ความหนา | 25-40 ไมครอน |
| ความยาว | 70-200 หลา |
| อุณหภูมิน้ํา | 20 องศา |
| วัสดุ | เส้นใย PVA (โพลีไวนิลแอลกอฮอล์) 100% |
|---|---|
| ความกว้าง | 160 ซม./63 นิ้วหรือ 100 ซม./39.4 นิ้ว |
| ความหนา | 25um-40um |
| ความยาว | 100-250หลา |
| อุณหภูมิน้ํา | 20 องศา |
| วัสดุ | เส้นใย PVA (โพลีไวนิลแอลกอฮอล์) 100% |
|---|---|
| ความกว้าง | 160 ซม./63 นิ้วหรือ 100 ซม./39.4 นิ้ว |
| ความหนา | 25-60ไมครอน |
| ความยาว | 70-250 หลา |
| อุณหภูมิน้ํา | 20 องศา |
| วัสดุ | PVA |
|---|---|
| การใช้อุตสาหกรรม | เกษตรกรรมครัวเรือน |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| ความกว้าง | 100-1000มม |
| วัสดุ | PVA |
|---|---|
| การใช้อุตสาหกรรม | เกษตรกรรมครัวเรือน |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| ความกว้าง | 100-1000มม |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| การใช้งาน | ผืนผ้าขีด |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| ประเภทการประมวลผล | แม่พิมพ์เป่า |
| สี | โปร่งใส |
| Surface Smoothness | Good |
|---|---|
| Environmentally Friendly | Yes |
| Thickness | 30μm-40μm |
| Width | 500-2200mm |
| Water Solubility | ≤10min |
| Environmentally Friendly | Yes |
|---|---|
| Water Solubility | ≤10min |
| Thickness | 30μm-40μm |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
| Color | Clear |
| Thickness | 30μm-40μm |
|---|---|
| Material | Polyvinyl Alcohol |
| Surface Smoothness | Good |
| Paper tube | 3 Inches |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |