| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| การใช้งาน | ฟิล์มบรรจุภัณฑ์ |
| ประเภท | ฟิล์มที่ละลายน้ำได้ |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ประเภทการประมวลผล | เป่า,หล่อ |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ประเภทกระบวนการ | ฟิล์มเป่า |
| ขนาด | 29*48 ซม. |
| ความหนา | 25-60 ไมครอน |
| รับน้ำหนัก | 4-10 กก. |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | เกษตรกรรม อุตสาหกรรม |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| ความกว้าง | 100-1000มม |
| วัสดุ | PVA |
|---|---|
| แบบแผน | นูน |
| ความกว้าง | 36 '/ 62' |
| น้ำหนัก | 30-80gsm |
| การใช้งาน | สิ่งทอบ้าน |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | เกษตรกรรม |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| ความกว้าง | 100-1000มม |
| Thickness | 30μm-40μm |
|---|---|
| Paper tube | 3 Inches |
| Color | Clear |
| Length | 500-1000m |
| Surface Smoothness | Good |
| Environmentally Friendly | Yes |
|---|---|
| Color | Clear |
| Width | 500-2200mm |
| Paper tube | 3 Inches |
| Length | 500-1000m |
| Length | 500-1000m |
|---|---|
| Color | Clear |
| Thickness | 30μm-40μm |
| Paper tube | 3 Inches |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
| ความหนา | 25-45ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2,000 มม |
| ความยาว | 500-1500ม./ม้วน |
| Paper tube | 3 Inches |
|---|---|
| Material | Polyvinyl Alcohol |
| Color | Clear |
| Thickness | 30μm-40μm |
| Water Solubility | ≤10min |