| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ประเภทกระบวนการ | ฟิล์มเป่า |
| ขนาด | 29*48 ซม. |
| ความหนา | 25-60 ไมครอน |
| รับน้ำหนัก | 4-10 กก. |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ประเภทกระบวนการ | ฟิล์มเป่า |
| ขนาด | 29*48 ซม. |
| ความหนา | 25-60 ไมครอน |
| รับน้ำหนัก | 4-10 กก. |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
|---|---|
| Thickness | 30μm-40μm |
| Environmentally Friendly | Yes |
| Paper tube | 3 Inches |
| Length | 500-1000m |
| Environmentally Friendly | Yes |
|---|---|
| Width | 500-2200mm |
| Thickness | 30μm-40μm |
| Water Solubility | ≤10min |
| Surface Smoothness | Good |
| Length | 500-1000m |
|---|---|
| Width | 500-2200mm |
| Environmentally Friendly | Yes |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
| Paper tube | 3 Inches |
| Material | Polyvinyl alcohol(pva) |
|---|---|
| สี | สีเหลืองเล็กน้อย |
| ความกว้าง | 800 มม.-2240 มม |
| ความยาว | 500-2000 ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| Usage | hospital, hotel, nursing room |
|---|---|
| สไตล์ | ถุงซักผ้า |
| วัสดุ | PVA (โพลีไวนิลแอลกอฮอล์) |
| ความหนา | 20-40ไมครอน |
| ขนาด | 660*840มม. 710*990มม. 914*990มม. |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| การใช้งาน | ผืนผ้าขีด |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ประเภทการประมวลผล | แม่พิมพ์เป่า |
| สี | โปร่งใส |
| วัสดุ | PVA |
|---|---|
| การใช้งาน | การสนับสนุนเย็บปักถักร้อย |
| ลักษณะเฉพาะ | ละลายน้ำได้ |
| ประเภทการประมวลผล | แม่พิมพ์เป่า |
| สี | โปร่งใส |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ประเภท | ฟิล์มหด |
| การใช้งาน | ฟิล์มบรรจุภัณฑ์ |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ความแข็ง | อ่อนนุ่ม |