| ความหนา | 25-50ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| สี | สีเหลืองเล็กน้อย |
|---|---|
| วัสดุ | PVOH (โพลีไวนิลแอลกอฮอล์) |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| ความกว้าง | 1,000 มม. - 2240 มม |
| ความยาว | 500ม.-1,000ม./ม้วน |
| Environmentally Friendly | Yes |
|---|---|
| Width | 500-2200mm |
| Thickness | 30μm-40μm |
| Water Solubility | ≤10min |
| Surface Smoothness | Good |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| Color | a little yellow |
| ความกว้าง | 800 มม.-2240 มม |
| ความยาว | 500-2000 ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| Thickness | 30μm-40μm |
|---|---|
| Surface Smoothness | Good |
| Width | 500-2200mm |
| Material | Polyvinyl Alcohol |
| Length | 500-1000m |
| วัสดุ | PVOH (โพลีไวนิลแอลกอฮอล์) |
|---|---|
| ความกว้าง | 800-2240 มม. |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 170-190 ℃ |
| ความสามารถในการละลายน้ำ | ≤10นาที |
|---|---|
| สี | สีเหลืองเล็กน้อย |
| สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ |
| ความกว้าง | 500-2240 มม. |
| หลอดกระดาษ | 3 นิ้ว |
|---|---|
| ความยาว | 500-1000m/ม้วน |
| สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| ความกว้าง | 800 มม. 2240 มม. |
| ความสามารถในการละลายน้ำ | ≤10นาที |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| ความกว้าง | 800-2240 มม. |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| หลัก | 3 นิ้ว |
| ความหนา | 25-45ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2,000 มม |
| ความยาว | 500-1500ม./ม้วน |