| Thickness | 30μm-40μm |
|---|---|
| Length | 500-1000m |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
| Width | 500-2200mm |
| Surface Smoothness | Good |
| วัสดุ | PVA |
|---|---|
| การใช้อุตสาหกรรม | เกษตรกรรมครัวเรือน |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| ความกว้าง | 100-1000มม |
| Surface Smoothness | Good |
|---|---|
| Material | Polyvinyl Alcohol |
| Environmentally Friendly | Yes |
| Width | 500-2200mm |
| Water Solubility | ≤10min |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องและพาเลท |
| เวลาการส่งมอบ | 10-12 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T, D/P |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 10-12 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T |
| Environmentally Friendly | Yes |
|---|---|
| Thickness | 30μm-40μm |
| Color | Clear |
| Water Solubility | ≤10min |
| Width | 500-2200mm |