| Color | natural, red, blue, yellow |
|---|---|
| Material | polyvinyl alcohol (PVA) |
| Size | 660*840mm, 710*990mm, 914*990mm |
| Packaging | 25pcs/bag, 200pcs/carton |
| Feature | water soluble, biodegradable |
| Material | polyvinyl alcohol (PVA) |
|---|---|
| Color | natural, red, blue, yellow |
| Size | 660*840mm, 710*990mm, 914*990mm |
| Thickness | 20-40 microns |
| Usage | hospitals, nursing home, hotel |
| สี | ธรรมชาติ, แดง, น้ำเงิน, เหลือง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
| ขนาด | 660*840 มม., 710*990 มม., 914*990 มม. |
| บรรจุภัณฑ์ | 25 ชิ้น/ถุง, 200 ชิ้น/กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ย่อยสลายได้ทางชีวภาพ |
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
| ขนาด | 26"x33", 28"x39", 36"x39" |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| การใช้งาน | ฟิล์มบรรจุภัณฑ์ |
| ประเภท | ฟิล์มที่ละลายน้ำได้ |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ประเภทการประมวลผล | เป่า,หล่อ |
| การใช้งาน | โรงพยาบาล โรงแรม ห้องพยาบาล |
|---|---|
| สไตล์ | ถุงซักผ้า |
| วัสดุ | PVA (โพลีไวนิลแอลกอฮอล์) |
| ความหนา | 20-40ไมครอน |
| ขนาด | 660*840มม. 710*990มม. 914*990มม. |
| การใช้งาน | โรงพยาบาลโรงแรมห้องพยาบาล |
|---|---|
| สไตล์ | กระเป๋าซักผ้า |
| วัสดุ | PVA (แอลกอฮอล์โพลีไวนิล) |
| ความหนา | 20-40microns |
| ขนาด | 660*840 มม., 710*990 มม., 914*990 มม. |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| การใช้งาน | ฟิล์มบรรจุภัณฑ์ |
| ประเภท | ฟิล์มที่ละลายน้ำได้ |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ประเภทการประมวลผล | เป่า,หล่อ |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| ความหนา | 25-80 ไมครอน |
| ความกว้าง | 100-1000มม |
| ความยาว | 100-1000ม |
| วัสดุ | เส้นใย PVA (โพลีไวนิลแอลกอฮอล์) 100% |
|---|---|
| ความกว้าง | 160 ซม./63 นิ้วหรือ 100 ซม./39.4 นิ้ว |
| ความหนา | 25-40 ไมครอน |
| ความยาว | 70-200 หลา |
| อุณหภูมิน้ํา | 20 องศา |