| เวลานำ | 15-20 วัน |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
| บรรจุภัณฑ์ | กล่องและพาเลท |
| สี | ใสสีแดงสีส้มสีน้ำเงิน |
| ความหนา | 20micron-40micron |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
| ขนาด | 660mm*840mm, 710mm*990mm, 914mm*990mm |
| การบรรจุ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
| ขนาด | 660mm*840mm, 710mm*990mm, 914mm*990mm |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| การใช้งาน | โรงพยาบาลโรงแรมห้องพยาบาล |
|---|---|
| สไตล์ | กระเป๋าซักผ้า |
| วัสดุ | PVA (แอลกอฮอล์โพลีไวนิล) |
| ความหนา | 20-40microns |
| ขนาด | 660*840 มม., 710*990 มม., 914*990 มม. |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, L/C, Western Union, Paypal |
|---|---|
| สี | ใสสีแดงสีส้มสีน้ำเงิน |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ย่อยสลายได้ทางชีวภาพ |
| รูปร่าง | กระเป๋าแบน |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
| ขนาด | 660mm*840mm, 710mm*990mm, 914mm*990mm |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
| ขนาด | 660*840มม. 710*990มม. 914*990มม. |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
| ขนาด | 660mm*840mm, 710mm*990mm, 914mm*990mm |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
| ขนาด | 660mm*840mm, 710mm*990mm, 914mm*990mm |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
| ขนาด | 660*840มม. 710*990มม. 914*990มม. |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |