| การใช้งาน | โรงพยาบาลโรงแรมห้องพยาบาล |
|---|---|
| สไตล์ | กระเป๋าซักผ้า |
| วัสดุ | PVA (แอลกอฮอล์โพลีไวนิล) |
| ความหนา | 20-40microns |
| ขนาด | 660*840 มม., 710*990 มม., 914*990 มม. |
| การใช้งาน | โรงพยาบาลโรงแรมห้องพยาบาล |
|---|---|
| สไตล์ | กระเป๋าซักผ้า |
| วัสดุ | PVA (แอลกอฮอล์โพลีไวนิล) |
| ความหนา | 20-40microns |
| ขนาด | 660*840 มม., 710*990 มม., 914*990 มม. |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| การใช้งาน | ฟิล์มบรรจุภัณฑ์ |
| ประเภท | ฟิล์มที่ละลายน้ำได้ |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ประเภทการประมวลผล | เป่า,หล่อ |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| การใช้งาน | โรงพยาบาล บ้านผู้สูงอายุ โรงแรม |
| ความหนา | 20-40ไมครอน |
| ขนาด | 660mm*840mm, 710mm*990mm, 914mm*990mm |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | ธรรมชาติ, แดง, น้ำเงิน, เหลือง |
| ขนาด | 660 มม.*840 มม., 710 มม.*990 มม., 914 มม.*990 มม. |
| บรรจุภัณฑ์ | 25 ชิ้น/ถุง, 200 ชิ้น/ลัง |
| อุณหภูมิที่ละลายน้ำได้ | 65 ℃ |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | ธรรมชาติ, แดง, น้ำเงิน, เหลือง |
| ขนาด | 660*840 มม., 710*990 มม., 914*990 มม. |
| ความหนา | 25-40 ไมครอน |
| การใช้งาน | โรงพยาบาลบ้านพักคนชราโรงแรม |
| การใช้งาน | โรงพยาบาล โรงแรม ห้องพยาบาล |
|---|---|
| สไตล์ | ถุงซักผ้า |
| วัสดุ | PVA |
| ความหนา | 20-40ไมครอน |
| ขนาด | 660mm*840mm, 710mm*990mm, 914mm*990mm |
| การใช้งาน | โรงพยาบาลโรงแรมห้องพยาบาล |
|---|---|
| สไตล์ | กระเป๋าซักผ้า |
| วัสดุ | PVA (แอลกอฮอล์โพลีไวนิล) |
| ความหนา | 20-40microns |
| ขนาด | 660*840 มม., 710*990 มม., 914*990 มม. |
| การใช้งาน | โรงพยาบาลโรงแรมห้องพยาบาล |
|---|---|
| สไตล์ | กระเป๋าซักผ้า |
| วัสดุ | PVA (แอลกอฮอล์โพลีไวนิล) |
| ความหนา | 20-40microns |
| ขนาด | 660 มม.*840 มม., 710 มม.*990 มม., 914 มม.*990 มม. |
| Color | natural, red, blue, yellow |
|---|---|
| Material | polyvinyl alcohol (PVA) |
| Size | 660*840mm, 710*990mm, 914*990mm |
| Packaging | 25pcs/bag, 200pcs/carton |
| Feature | water soluble, biodegradable |