| Length | 500-1000m |
|---|---|
| Width | 500-2200mm |
| Environmentally Friendly | Yes |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
| Paper tube | 3 Inches |
| ความหนา | 25-45ไมครอน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 170-180 ℃ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, พาเลท, กล่องไม้ |
| ความกว้าง | 1,000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |
| ความกว้าง | 500-2240 มม. |
|---|---|
| สี | สีเหลืองเล็กน้อย |
| ความสามารถในการละลายน้ำ | ≤10นาที |
| สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | 170 ℃-180 ℃ |
| Water Solubility | ≤10min |
|---|---|
| Thickness | 30μm-40μm |
| Paper tube | 3 Inches |
| Surface Smoothness | Good |
| Width | 500-2200mm |
| Environmentally Friendly | Yes |
|---|---|
| Thickness | 30μm-40μm |
| Color | Clear |
| Water Solubility | ≤10min |
| Width | 500-2200mm |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | สีเหลืองเล็กน้อย |
| ความกว้าง | 800 มม.-2240 มม |
| ความยาว | 500-2000 ม./ม้วน |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| Thickness | 30μm-40μm |
|---|---|
| Paper tube | 3 Inches |
| Width | 500-2200mm |
| Surface Smoothness | Good |
| Environmentally Friendly | Yes |