| Environmentally Friendly | Yes |
|---|---|
| Color | Clear |
| Width | 500-2200mm |
| Paper tube | 3 Inches |
| Length | 500-1000m |
| Length | 500-1000m |
|---|---|
| Color | Clear |
| Thickness | 30μm-40μm |
| Paper tube | 3 Inches |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
| Environmentally Friendly | Yes |
|---|---|
| Water Solubility | ≤10min |
| Thickness | 30μm-40μm |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
| Color | Clear |
| Length | 500-1000m |
|---|---|
| Width | 500-2200mm |
| Environmentally Friendly | Yes |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
| Paper tube | 3 Inches |
| Environmentally Friendly | Yes |
|---|---|
| Thickness | 30μm-40μm |
| Color | Clear |
| Water Solubility | ≤10min |
| Width | 500-2200mm |
| Thickness | 30μm-40μm |
|---|---|
| Paper tube | 3 Inches |
| Width | 500-2200mm |
| Surface Smoothness | Good |
| Environmentally Friendly | Yes |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | เกษตรกรรม อุตสาหกรรม |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| ความหนา | 25-100 ไมครอน |
| ความกว้าง | 100-2000มม |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| การใช้งาน | ฟิล์มบรรจุภัณฑ์ |
| ประเภท | ฟิล์มที่ละลายน้ำได้ |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ประเภทการประมวลผล | เป่า,หล่อ |
| Thickness | 30μm-40μm |
|---|---|
| Length | 500-1000m |
| Temperature Resistance | 170℃-180℃ |
| Width | 500-2200mm |
| Surface Smoothness | Good |
| Thickness | 25-50 microns |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | 170-180 ℃ |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องพาเลท |
| ความกว้าง | 1,000-2240 มม |
| ความยาว | 500-1,000ม./ม้วน |