| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ประเภทกระบวนการ | ฟิล์มเป่า |
| ขนาด | การปรับแต่ง |
| ความหนา | 25-60 ไมครอน |
| รับน้ำหนัก | 4-10 กก. |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| การใช้งาน | ฟิล์มบรรจุภัณฑ์ |
| ประเภท | ฟิล์มที่ละลายน้ำได้ |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| ประเภทการประมวลผล | เป่า,หล่อ |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
| ขนาด | 660mm*840mm, 710mm*990mm, 914mm*990mm |
| การบรรจุ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| การใช้งาน | ฟิล์มบรรจุภัณฑ์ |
| ประเภท | ฟิล์มที่ละลายน้ำได้ |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ประเภทการประมวลผล | เป่า,หล่อ |
| รูปร่าง | กระเป๋าแบน |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
| บรรจุภัณฑ์ | กล่องและพาเลท |
| เวลานำ | 15-20 วัน |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ย่อยสลายได้ทางชีวภาพ |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
| ขนาด | 660mm*840mm, 710mm*990mm, 914mm*990mm |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ประเภทกระบวนการ | ฟิล์มเป่า |
| ขนาด | 29*48 ซม. |
| ความหนา | 25-60 ไมครอน |
| รับน้ำหนัก | 4-10 กก. |
| วัสดุ | โพลีไวนิลแอลกอฮอล์ (PVA) |
|---|---|
| สี | สีธรรมชาติ แดง น้ำเงิน เหลือง |
| ขนาด | 660mm*840mm, 710mm*990mm, 914mm*990mm |
| การบรรจุหีบห่อ | 25 ชิ้น / ถุง 200 ชิ้น / กล่อง |
| คุณสมบัติ | ละลายน้ำได้ ย่อยสลายได้ |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | เกษตรกรรม |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| ความกว้าง | 100-1000มม |
| วัสดุ | พีวีเอ |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | เกษตรกรรม |
| ลักษณะ | ละลายน้ำได้ |
| ความหนา | 25-50ไมครอน |
| ความกว้าง | 100-1000มม |